Uangalie picha ya tatu. Adamu na Hawa waliishi kwa furaha katika shamba la Edeni. Mungu akawaambia wale matunda yote ya shamba, isipokuwa ya mti mmoja uliokuwa katikati ya shamba. Huo mti ulikuwa ni mti wa maarifa, uwezo wa kutambua mema na mabaya. Mungu akawaambia msile matunda ya mti huo, maana siku mtakayokula matunda yake mtakufa. Shetani alikuwa katika shamba pia. Mnakumbuka kazi yake ni nini? Ndiyo, shetani kazi yake ni kuwadanganya watu ili wasimtii Mungu. Shetani akajua ya kwamba huu ndiyo wakati wangu wa kumdanganya huyu mwanamke. Alimjia Hawa kupitia kwa nyoka ambaye alikuwa anapendeza sana. Fahamu kwamba Mungu alipoumba nyoka alikuwa na miguu na mwenye kupendeza sana. Lakini leo hii ni kati ya wanyama tunaowaogopa sana. Shetani akasema, ukila matunda ya mti ule uliokatazwa hutakufa, utakuwa na hekima nyingi na kuwa sawa na Mungu. Hawa alimsikiliza nyoka, akayaangalia yale matunda yaliyokuwa ya kupendeza sana machoni pake. Basi akachukua tunda na kula, halafu akampelekea Adamu tunda, naye akala pia, wote Macho yao yakafunguliwa wakajiona wako uchi. Wakati walipomsikia Mungu anakuja, walijaribu kujificha. Mungu akasema, mko wapi? Adamu na Hawa walijua kuwa walikuwa wamemkosea Mungu, ndiyo maana walijaribu kujificha. Ni wangapi kati yetu tunaojaribu kuficha makosa yetu wakati tunapomkosea Mungu? Ninadhani wote tuko hivyo. Mungu akamwambia Adamu na Hawa kwamba lazima wataadhibiwa kwa makosa yao. Alimwambia Hawa atazaa watoto kwa uchungu mwingi na kwamba Adamu atamtawala. Naye Adamu atakula kwa jasho lake na kufanya kazi kwa bidii na nyoka atakwenda kwa tumbo lake. Mungu hakuwaacha hivyo bila tumaini. Aliwaambia kwamba siku moja atakuja yeye atakayevunja kichwa cha nyoka. Mungu aliumba Adamu na Hawa bila kuwa na dhambi, lakini wenyewe kwa hiari yao wakamkosea Mungu, na ndipo dhambi ilivyoingia duniani. Sasa sisi sote tulio uzao wa Adamu na Hawa tunazaliwa na hali hii ya dhambi.