Hebu tuangalie picha ya tano. Baada ya miaka mingi, kizazi cha Adamu na Hawa kikaongezeka kuwa na watu wengi sana. Hao watu walikuwa wakizaliwa na ile hali ya dhambi ambayo Adamu na Hawa walikuwa nayo na baada ya kutenda dhambi. Walikuwa wakifuata nia zao na kutenda dhambi na mambo mengine mabaya. Haya yote yalimchukiza Mungu. Siku moja Mungu akasema Naona hawa watu wote ni waovu, nitawaangamiza wote pia na wanyama wote. Lakini kulikuwa na mtu mmoja aliyemtii Mungu, jina lake aliitwa Nuhu. Mungu akamwambia Nuhu, nitaangamiza watu wote na chochote kilicho kwenye uso wa dunia, kwa sababu kumejaa dhambi. Kwa ajili ya hawo watu, jitengenezee safina. Safina ni chombo kikubwa kama mfano wa meli mvua itanyesha na kuwa na mafuriko. Kila kilicho hai kitakufa, lakini nitaweka ahadi yangu kwako. Utaingia katika safina wewe na mke wako na watoto wako pamoja na wake zao, na pia utaingiza kila viumbe vilivyo hai viwili viwili, kiume na kike, ili viwe hai na wewe pia. Ilimchukua Nuhu na watoto wake watatu muda wa miaka mia moja na ishirini kuijenga ile safina. Kwa muda huo wote, Nuhu alikuwa akiwaambia watu kwamba wamgeukie Mungu ama atawaangamiza kwa maji, lakini wakamcheka sana na kuendelea katika ile hali ya dhambi. Wakati safina ilipokwisha kujengwa na wale wanyama wote na kila kiumbe wameingia wawili wawili Mnaweza kuona katika hii picha vile wanyama walivyokuwa wakiingia. Nuhu pamoja na jamaa yake wakaingia na vyakula vya kuwatosha. Mungu akafunga mlango wa safina.