Hebu tuangalie picha ya sita sasa. Wakati Nuhu na jamaa yake pamoja na wale viumbe wote walipokuwa ndani na Mungu amefunga mlango, mbingu ilifunguka na mvua ikaanza kunyesha. Watu waliokuwa nje waliogopa na kwa siku arobaini mvua iliendelea kunyesha bila kukoma. Maji yakaanza kujaa. Watu wakaja na kugonga mlango wa safina wakitaka wafunguliwe: Nuhu, Nuhu, Nuhu, utufungulie, utufungulie! Lakini Nuhu akawaambia, siwezi kufungua mlango maana Mungu amekwisha kufunga. Mvua iliendelea mpaka maji yakafunika miti na milima yote. Watu na wanyama wote waliokuwa nje ya safina wakafa. Watu hao hawakumwamini Mungu ingawa kulikuwa na muda wa kufanya hivyo, lakini waliendelea kuendelea katika dhambi zao. Wangapi kati yetu tuko kama watu hao? Tunadhani bado kuna nafasi, hatuwezi kumfuata mungu sasa, ama bado tungali vijana, tukae mpaka siku za uzeeni Ndipo tutakapokumbuka kumrudia Mungu. Wewe unawaza hivyo ndugu zangu? Si vizuri, maana hujui kama utakuwa hai hapo kesho. Nuhu na jamaa yake walipona kwa sababu walimwamini Mungu na kumtii. Wewe waishi nje au ndani ya safina? Unaishi na Mungu au hapana?