Baada ya miaka mingi kizazi cha Nuhu kiliongezeka na kuwa watu wengi. Wakaishi sehemu mbalimbali za dunia. Kati yao walimpenda Mungu na wengine hawakuwa na uhusiano wowote na Mungu. Kukawa na mtu mmoja aliyempenda Mungu sana. Jina lake aliitwa Abrahamu. Mungu akamwambia Abrahamu, "Nataka uondoke, uyache nchi yako uache jamaa yako na hata rafiki zako uende katika nchi nitakayokuonyesha. Mungu alimwahidi Abrahamu kwamba atakuwa baba wa taifa kubwa. Abrahamu alimwamini Mungu, akaacha nchi yake. Hakujua Mungu alikuwa akimwongoza kwenda wapi. Alimchukua mke wake Sara na mtoto wa ndugu yake. Jina lake mtoto huyo aliitwa Rutu. Alichukua na mifugo na watumishi wake, wakasafiri kwa siku nyingi, na hatimaye wakafika katika nchi ya Kanaani. Mungu akamwambia, hii ndiyo nchi nitakayokupa wewe na vizazi vyako. Kama Mungu angesema na wewe akwambie, nataka utoke katika nchi yako na jamaa yako na rafiki zako Uende katika nchi nyingine nitakayokuonyesha, nami nitakubariki. Je, ungefanya nini? Ungemwamini Mungu kweli na kwenda au ungetoa sababu ya kutokwenda? Haikuwa rahisi kwa Ibrahimu kuacha nchi yake, lakini alimpenda Mungu sana, hivyo akaenda. Kumfuata Mungu siyo rahisi, wala hakusema itakuwa rahisi lakini ameahidi kuwa atatubariki na kutuongoza tukimwamini na kumtii.