Tazame picha ya kumi na nne. Ibrahimu, Sara na Rutu walikaa Kanani, wakiwa na mifugo wengi na kutajirika sana. Baadaye walitambua kwamba hawakuwa na sehemu ya kutosha kwa kuwalisha mifugo wao. Ikawa wale wachungaji wao walikuwa wakigombana kila mara kwa ajili ya nyasi. Ibrahimu akamwambia Rutu, sio vizuri kwa wachungaji wetu kugombana kila mara, chagua upande gani wa nchi utakaopenda kuishi uwende, nami nitakwenda upande mwingine. Hivyo tutaishi kwa amani na mifugo yetu itapata chakula cha kutosha. Lutu alisimama na Ibrahimu na kuangalia pande zote za nchi, akaona upande mmoja uliokuwa na nyasi ndefu za kulisha mifugo wake. Kulikuwa pia na miji mashuhuri upande huo. Lutu akaenda kuishi huko. Hiyo sehemu iliitwa bonde la Jordan. Alichukua jamaa yake na mifugo wote. Mji uliokuwa mkubwa kabisa na ambao Lutu alifanya makao yake uliitwa Sodoma. Watu wa mji huo walimwasi Mungu, wakawa kitenda maovu mbele ya Mungu. Wakati mwingine tunaona watu wakiishi vizuri hapo, tunaanza kutamani mali yao. Lutu alitamani hali ya maisha katika mji huo, ingawa ulikuwa umejaa dhambi, alienda na kuishi huko. Neno la Mungu linatuonya tusiingie katika majaribu. Tuangalie katika waraka wa Yakobo sura ya kwanza, na mstari wa 13, mpaka 15. Yakobo Sura ya kwanza, mstari wa kumi na tatu, mpaka kumi na tano. Inasema hivi mtu ajaribiwapo asiseme ninajaribiwa na mungu maana mungu hawezi kujaribiwa na maovu wala yeye mwenyewe hamjaribu mtu lakini kila mmoja hujaribiwa na tamaa yake mwenyewe huku akivutwa na kudanganywa halafu ile tamaa ikisha kuchukua mimba huzaa dhambi na ile dhambi ikisha kukomaa huzaa mauti