15. Watu wa Sodoma walikuwa wakipigana na wenyeji wa miji iliyokuwa ikiwazunguka. Watu wa Sodoma wakashindwa katika vita na watu wote, wakachukuliwa kama mateka pamoja na Rutu mwana yake, Ibrahim wa ndugu yake Ibrahimu. Mmoja wa watumishi wa Rutu akatoroka kwenda ya kumwambia Ibrahimu. Ibrahimu aliposikia hivyo, akawa na huzuni nyingi. Ibrahimu akawakusanya watumishi wake na wengine kutoka kwa rafiki zake kwenda kupigana na wale watu waliokuwa wamemchukua Rutu kama mateka. Ibrahimu na watu wake wakashinda vita na kufaulu kumrudisha Rutu pamoja na jamaa yake na wale mateka wengine. Ibrahimu alipokuwa akirudi na watu wake, wakapita katika mji mmoja uitwao Salemi, maana yake ni amani. Mfalme Melkizedeki akaja kumlaki Ibrahim na watu wake. Mfalme Melikizedeki alimpenda Mungu sana na akambariki Ibrahim akisema, Baraka za Mungu aliye juu mbinguni, muumba wa mbingu na nchi ziwe kwako. Tumtukuze Mungu kwa sababu amekusaidia kuwashinda adui zako. Lutu na jamaa yake walirudi kuishi Sodoma. Mnadhani ilikuwa vizuri kwa Lutu kwenda kuishi Sodoma? Kwa nini? Neno la Mungu linasema tujitenge na watu wa ovu, badala yake tuwaze juu ya vitu vilivyo safi, mambo yaliyo ya ukweli. Tushirikiane na watu waliompenda Mungu, tujitenge na watu wasio wa Kristo, maana wanaweza kutudanganya tuwache imani yetu tuanze kufanya mambo mabaya kama kupigana, kunywa pombe, kudanganya wengine na kadhalika.