Tazame picha ya kumi na saba. Sara alipatwa na huzuni nyingi kwa sababu yeye hakuwa na mtoto alimwambia mumewe, Mungu hajanipa mtoto kamwe, basi nitakupa mtumishi wangu Hajiri, ujaribu kama mtaweza kupata mtoto, na kama mkifanikiwa, atakuwa mtoto wangu. Ibrahimu alikubali na mtumishi wake Hajiri akapata mimba. Alipopata mimba, alianza kumlingia Sara Ndipo Sara akakasirika sana na kumwambia mmewe, ni kwa sababu yako wewe mambo haya yote yameniipata. Abrahamu akamwambia kuwa huyo ni mtumishi wako na unaweza kumfanyia vyovyote utakavyo. Sara alimuudhi sana Hajiri, ilimbidi Hajiri kutoroka. Alipokuwa njiani akitoroka, malaika wa Mungu akamtokea na kumuuliza kule anakotoka na kule anakoelekea. Tajili akamjibu akisema ninamtoroka, tajili wangu kutokana na anavyonitendea. Malaika naye akamwambia arudi nyumbani kwa tajiri wake na kuwa atampata mtoto wa kiume, jina lake ataitwa Ishmaeli, yani Mungu amesikia kilio chako. Pia mtoto wake huyo atakuwa kama mnyama, kwani atakuwa mbaya kwa kila mtu na pia kila mtu atakuwa mbaya kwake. Basi Hajiri akarudi kwa Ibrahimu na akamzaa mtoto wa kiume aliyeitwa Ishmaeli. Sara alianza kuvunjika moyo na kutokumwamini Mungu, na hata alianza kujifanyia mambo yake mwenyewe. Je, unafikiria kuwa hivyo ilikuwa ni vizuri? Hapana, hivyo ni vibaya. Ni vibaya kujaribu kumsaidia Mungu katika kazi zake. Mungu ni mweza wa yote na anayajua mambo yote. Yeye anatutaka tuwe waaminifu na wavumilivu.