Tazame picha ya 18. Siku moja adhuhuri, wakati Ibrahimu alipokuwa akipumzika karibu na hema lake, na mara akawaona watu watatu waliokuwa wakija. Alisimama haraka kwenda kuwalaki, akawakaribisha na kukaa nao. Aliwaletea maji ya kuoga, pia alimuomba mkewe Sara awapikie chakula. Aliamuru ndama achinjwe ili waandaliwe hawa wageni. Ibrahimu alijua kuwa hao walikuwa watu maalumu, kwani hata aliona mmoja wao alikuwa ni Mungu katika hali ya utu. Baada ya kula, Mungu alimuuliza Ibrahimu, mkeo yuko wapi? Ibrahimu alijibu kuwa yuko ndani. Mungu akasema atapata mtoto wa kiume baada ya muda wa mwaka mmoja. Sara alipoyasikia maneno hayo akaanza kucheka Kwani alifahamu kuwa yeye sasa ni mzee. Mungu akamuuliza Ibrahimu, kwa nini mkeo Sara anacheka? Kwani kuna jambo linaloweza kumshinda Mungu? Utaona kuwa maneno yangu ni ya ukweli. Ibrahimu na mkewe walishangaa kuwa Mungu angelikuja kuzungumza nao. Hii iliwafanya wajue jinsi Mungu alivyokuwa anawapenda. Je, unafikiri kuwa Mungu hutujali hata sisi wa wakati huu? Ndiyo. Kumbuka ni yeye yule sasa na hata milele. Anasema nasi kupitia katika neno lake. Katika siku za Ibrahimu hakukuwa na Biblia. Hii ndiyo sababu ni lazima tuisome Biblia na pia twende kanisani. Tunapomwomba Mungu atusamehe makosa yetu na kumpokea mioyoni mwetu, atatupatia Roho wake Mtakatifu ili atulinde na kutuonyesha mema na mabaya. Tutaendelea zaidi na somo hili katika siku zijazo.