Tazame picha ya ishirini na moja. Isaka alipokuwa wa makamu baba yake aliona yafaa Isaka kuoa, na hakutaka aoe kutoka Kanaani, kwani watu wa pale walikuwa siyo wacha Mungu. Alimtuma mmoja wa watumishi wake na kusema, lazima uniahidi kuwa mwanangu hata mwoa msichana yeyote wa Kanaani, na kuomba uende hadi nyumbani ukamtafutie mwanangu mke basi yule mtumishi akawaandaa ngamia kumi, akaipanga mizigo yake yote tayari kwenda safari, lakini hakujua jinsi ya kumpata yule msichana. Aliomba ombi moja, Mungu wa Ibrahimu, naomba uniwezeshe kumpata msichana afaaye kuolewa na Isaka. Baada ya kusafiri na kufika katika nchi ya Ibrahimu, alifika kwenye kisima cha maji. Pia aliomba mahali hapo sasa Niko mahali wasichana wengi huja kuchota maji. Yeyote nitakayemuomba maji ya kunywa pamoja na ngamia heli, na awe ndiye huyo. Kabla ya kumaliza ombi lake, Rebeka akaja kisimani na akaomba apewe maji, naye Rebeka akampa maji na kumweleza kuwa atawapa pia na ngamia wake. Yule mtumishi akajua kuwa Mungu alijibu ombi lake. Alienda na Rebeka kwao, na akampa zawadi alizokuwa ameleta. Rebeka alikubali kwenda kuwa mke wa Isaka. Mungu anafahamu vitu vyote vinavyotuhusu. Pengine ni kule kuomba mchumba au shida yote ile. Rafiki yangu, hili ni jambo la kufikiria. Iwapo hujajitafutia mchumba, ni vizuri umuombe Mungu akupe yule atakaye kufaa na wakumcha Mungu. Wakati mwingine, sisi hufanya makosa na kuwaoa au kuolewa na wasio wa Kristo, na neno katika Amosi sura ya tatu mstari wa tatu lasema je, wawili waweza kutembea pamoja pasipo masikilizano? Iwapo twampenda Mungu basi atatuonyesha la kufanya.