Tazame picha ishirini na mbili. Tumejifunza mambo mengi. Je, tulijifunza nini hapo awali? Naam, tulijifunza habari ya Adamu na Hawa na jinsi walivyomkosea Mungu na namna dhambi ilivyoanza kuingia ulimwenguni. Mungu alimwambia Hawa kuwa uzao wake utakiponda kichwa cha nyoka. Je, ni nani aliyekuwa nyoka? Naam, ni Shetani na maana yake ni nini kusema kukiponda kichwa cha Shetani? Hii inamaanisha kwamba Shetani atashindwa. Mungu alikuwa na manabii waliowafundisha watu kumuhusu Mungu na waliwaambia kuwa Mungu atamtuma mkombozi wa ulimwengu. Nabii mwingine akasema kuwa Bikira Mariamu atamzaa mtoto atakayekuwa mkombozi, yaani Masihi. Pia alisema kuwa huyu Masihi Hatatoka katika ukoo wa Mfalme Daudi wa Israeli, na hali nabii mwingine akasema kuwa atazaliwa mjini Bethlehem. Yote yaliyokuwa yametabiriwa yalitokea. Bikira Mariamu akamzaa Yesu Kristo mwana wa Mungu. Mariamu alikuwa wa ukoo wa Daudi. Yesu aliendelea kukua vizuri kama mtu wa kawaida, na akawafundisha watu wengi kumuhusu Mungu, pia akafanya miujiza mingi. Yesu alikuwa ndiye aliyeahidiwa kuwa mkombozi wa wenye dhambi na mwenye kuwatoa watu katika hukumu ya mauti ya milele. Mungu hutimiza ahadi zake na hivyo tuliamini neno lake kwani yeye sio kama watu ambao hufanya ahadi wasizozitimiza. Je, umeipokea zawadi uliyopewa na Mungu? Yaani zawadi ya wokovu. Watu wa tabaka mbalimbali, mataifa tofauti wanaweza kumwomba Yesu awe mkombozi wao naye atakuwa. Alikuja na kuuawa msalabani kwa ajili ya dhambi zetu, na tutakapomwamini na kumkaribisha mioyoni mwetu, Mungu atatusamehe dhambi zetu na atakuja mioyoni mwetu aishi pamoja nasi.