Adam na Eva walipokuwa bustanini walikuwa na mahusiano mazuri na Mungu. Naye nyoka alikuwa mnyama mwerevu kuliko wanyama wote wa mwituni. Siku moja nyoka alikwenda bustanini, akamkuta mwanamke, naye akamuuliza Je, yeah, Mungu amewakataza msile matunda yote ya bustani? Mwanamke akamjibu nyoka na kumwambia, matunda yote ya bustani tumeambiwa tu yale, isipokuwa matunda ya mti wa ujuzi wa mema na mabaya hayo tu tuliambiwa tusiyaguse wala tusiyale, tusije tukafa. Nyoka akamwambia mwanamke, la, Bwana Mungu anajua siku mtakapokula matunda ya mti huo mtakuwa kama yeye, mkijua mema na mabaya. Mwanamke akatazama mti ule, akaona wapendeza kwa macho, nayo matunda yake ni mazuri, yanafaa kwa kula. Mwanamke akachukua tunda akala akampelekea na mumewe naye akala. Walipokwisha kula tunda nao wakafunguliwa macho, wakajiona wako uchi, wakachukua majani ya miti wakajitengenezea mavazi. Jioni wakati wajua kupunga Bwana Mungu alikuja bustanini naye akaita Adam, Adam. Adamu akaitika akasema tuko huku Bwana, maana tulijiona tuko uchi tukajificha. Bwana Mungu akamuuliza Adam, je ni nani aliyekuambia mko uchi? Je, mlikula matunda ya mti niliyoambia msiale? Adamu akajibu akasema, ni huyu mwanamke uliye nipa. Bwana Mungu akamuuliza Eva, je, ni nini hiki ulichokifanya? Mwanamke akajibu akasema, ni huyu nyoka ndiye aliyenidanganya. Bwana Mungu akamwambia nyoka, umelaaniwa wewe kuliko wanyama wote wa mwituni, kwa tumbo lako utakwenda na utakula mavumbi ya nchi. Ninaweka uadui kati yako wewe na mwanamke na kati ya uzao wako na uzao wa mwanamke. Uzao wa mwanamke utakuponda kichwa, nawe utawaponda kisigino. Kisha baada ya hapo Bwana Mungu akamgeukia mwanamke, naye akamwambia, utazaa kwa uchungu, na tamaa yako itakuwa kumwongoza mumeo, naye atakutawala. Kisha Bwana Mungu akamgeukia Adam na kumwambia, kwa kuwa hukutii sauti yangu ardhi ninailaani kwa ajili yako na kwa jasho lako utailima nchi. Baada ya hapo, Bwana Mungu akachukua ngozi, akawafanyizia mavazi Adam na Eva, naye akasema, kwa kuwa wameshakuwa kama sisi kwa kujua jema na baya, ninaweka malaika wa ulinzi katika bustani ili wasije wakala tunda la mti wa uzima wakaishi milele. Baada ya hapo, Bwana Mungu akawatoa Adamu na Eva nje ya bustani.