Kiongozi mmoja wa dini alimwalika Yesu nyumbani kwake kwa ajili kwa ya chakula. Wakati walipokuwa wanakula, mwanamke mmoja alimwendea Yesu akiwa mbeba mafuta yenye manukato mikononi mwake. Alipofika kwa Yesu alipiga magoti, huku machozi yake akidondoka ya miguni kwa Yesu. Kisha mwanamke yule alipangusa miguu ya Yesu kwa kutumia nywele zake, kisha akaipaka miguu ya Yesu mafuta yale mazuri yenye manukato. Lakini kiongozi yule wa dini alijiuliza swali moyoni mwake kama kweli Yesu alikuwa ni nabii, kwa sababu angemgundua mwanamke yule akuwa alikuwa ni mwenye dhambi. Kisha Yesu kwa sauti akamjibu kwa kutumia mfano wa mtu aliyekuwa anawadai watu wawili, mmoja aliyekuwa anadaiwa vipande mia tano vya fedha na mwingine aliyekuwa anadaiwa vipande hamsini vya fedha, lakini mtu huyo aliwasamee wote, kwa sababu hakukuwa na hata mmoja aliyeweza kulipa deni hilo. Naye Yesu akamgeukia kiongozi yule wa dini na kumuuliza Je, ni nani kati ya hao wawili angempenda zaidi mtu yule? Naye kiongozi wa dini kwa sauti akamjibu, ni yule ambaye alisamehewa deni kubwa. Naye Yesu akamwambia, nilipokuja kwako, haukunipa maji ya kunawa miguu yangu, lakini mwanamke huyu aliosha miguu yangu kwa machozi yake na kuipangusa kwa nywele zake. Wala hukunipaka mafuta kichwani kwangu, lakini mwanamke huyu aliipaka mafuta miguu yangu na kuibusu. Hivyo basi asamehewaye sana hupenda sana, na asamehewaye kidogo hupenda kidogo. Sababu ya mwanamke huyu kunionyesha upendo mwingi ni kwa sababu amesamehewa sana. Hivyo basi amesamehewa dhambi zake zote. Yesu akamgeukia mwanamke yule na kumwambia, umesamehewa dhambi zako zote, enenda kwa amani.