Yesu alipofika katika ile nchi, alikwepo mwanaume aliyekuwa amepagawa na mapepo aliyekuwa akiishi makaburini, akiwa anafungwa minyororo anakata anashinda milimani, akijikatakata kwa mawe. Alipomwona Yesu alimuendea akainama, akamwambia tuna nini nawe, mwana wa Mungu. Yesu akamuliza unani wewe? Akasema, sisi ni jeshi. Akasema, tunaomba usitupeleke shimoni, turuhusu tuingie wale nguruwe. Yesu akaruhusu, yale mapepo yakamtoka yule mtu, yakaingia wale nguruwe. Wale nguruwe nao wakapagawa, wakashindwa kuvumilia, ya wakaenda ziwani, wakafia huko. Wale watu waliokuwa wakichunga maeneo yale na kufanya shughuli zao wakaja kushuhudia kile kilichotokea, maana walimjua yule mtu aliyekuwa akiteseka sana katika ile nchi, amepona na amerudi katika hali yake ya kawaida. Wakaogopa sana, wakaenda kutangaza hizo habari mashambani na mijini na kwa watu wote. Na vilevile vile, wapo walioogopa, baadhi yao waliogopa sana kuona kile kitendo kilichotokea, wakataka Yesu aondoke katikati yao. Walipomwambia Yesu aondoke, yule aliyeponywa naye akataka kuondoka na Yesu. Yesu akamwambia urudi nyumbani kwenu ukawaeleze rehema za Mungu, naye akarudi nyumbani kwao, akawaeleza watu wa mjini na miji ya jirani habari za Yesu. Yesu akaondoka.