Baada ya hayo siku nyingine tena, Yesu akiwa na wafuasi wengi alichagua sabini na mbili, akawagawa wawili wawili kwenda kwenye miji ambako yeye angeenda wamtangulie. Yesu akawaambia, tazama, mavuno ni mengi, ila watendakazi ni wachache. Wanauli amini neno langu ni wengi, lakini wakuwapelekea watu neno langu ni wachache. Basi mwombeni Mungu awape watendakazi. Yesu akawaonya na kuambia, nawatuma kama kondoo katikati ya mbwa mwitu. Nanyi mtaenda kwenye nyumba zao, wakiwakaribisha kwa amani, karibieni na pia waambieni amani iwe kwenu. Wasipowakaribisha, basi ondokeni na amani yenu. Nanyi mwapo huko kwenye nyumba zao, mtakula mtakunywa, kwa sababu imempasa kila mtumishi kulipwa malipo, nanyi mtatulia na pia mtatoka nje mkionya na kutangaza juu ya ufalme wa Mungu kwamba umekaribia. Baada ya wale sabini na mbili kwenda huko mijini, walirudi kwa furaha wakimweleza Yesu yale yote yaliyotokea. Wakati mwingine tena, Yesu akiwa na wanafunzi wake pamoja na watu wengi walioongozana kutoka mji mmoja kwenda mwingine. Kwenye mji ule kulikuwa na mtu kipofu ambaye alikuwa akikaa kando ya barabara akiombaomba. Jina lake aliitwa Batilimayo. Alisikia kwamba Yesu atapita hapo, hivyo alikuwa akimgoja. Naye Yesu alipokuwa akipita na watu wake Batilimayo alipaza sauti akisema, Yesu uzao wa Daudi unihurumie. Wale watu waliokuwa pale wakamzuia Batilemayo wakimwambia aache kupiga kelele, kwani anamsumbua Yesu. Lakini Batilimayo aliendelea kupaza sauti akisema, Yesu uzao wa Daudi unihurumie. Yesu alisikia na kuamuru Batilmayo aletwe mbele yake. Alipofika pale Batilimayo, Yesu akamuuliza nikufanyie nini? Batimayo akajibu, nataka kuona. Yesu akamwambia, imani yako imekuponya. Basi tangia hapo Batimayo alipata kuona, naye akajumuika Yesu na wanafunzi wake wakaenda zao.