ilipokaribia sikukuu ya dini viongozi wa dini walipanga namna ya kumkamata Yesu ili wamuue lakini waliogopa watu alikwepo mwanafunzi mmoja wa Yesu aliyeitwa Yuda ambaye shetani alimwingia ili amtumie aliwaendea viongozi wa dini akawaeleza namna atakavyo wakabidhi Yesu mkononi mwao nao wakakubaliana naye kumpa pesa walimpa pesa ilipofika sikukuu ya dini Yesu aliketi na wanafunzi wake jioni, akachukua bakuli la maji, akawaosha miguu. Kisha akachukua nguo aliyokuwa amejifunga akawafuta miguu, akawauliza, mnaelewa maana hiki nilichokifanya? Mnasema mimi ni mwalimu wenu na kiongozi wenu, ni sahihi. Nimewatumikia kwa kuwaosha miguu, mnatakiwa nanyi mtumikiane hivyo hivyo, kwa kuwa nimewapa mfano wa kufata. Akawaambia, mwajiriwa si mkuu kuliko aliye mwajiri. Akawaambia, kati yenu hapa mmoja wenu atanisaliti. Wanafunzi walihuzunika wakamuuliza, ni nani? Yesu akawaambia, yule atakaye kula mkate pamoja nami. Yuda akauliza, je, ni mimi? Yesu akamwambia, wee wasema Yuda akachukua mkate, akala, akaondoka. Yesu akawaambia, amri hii nawapeni, pendaneni kama nilivyo wapenda mimi. Kwa kufanya hivyo, watu wote watajua yakuwa nyiye ni wanafunzi wangu. Yesu akachukua mkate, akashukulu, akagawa, akawapa wanafunzi wake, akawaambia, huu ni mwili wangu utakaotolewa kwa ajili yenu. Vivyo hivyo akachukua kikombe, akashukuru Akawaambia, hii ni damu yangu itakayomwagika kwa ajili ya msamaha wa dhambi. Kisha wakaimba, wakaondoka kuelekea mlimani.