Yesu alikuwa na wanafunzi wake akielekea mlimani kuomba. Alipokuwa akielekea mlimani, aliendelea kuwafundisha kwa mifano akisema, mimi ndimi mzabibu wa kweli, na watu ni matawi. Kila tawi lizaalo matunda ya upendo, furaha na amani, Baba yangu ulisafisha lizidi kuzaa zaidi, na kila tawi lisilozaa naye Baba atalikata. Baba yangu ndiye mkulima kila tawi lizaalo yeye atalisafisha liendelee kuzaa, na kila tawi lisilozaa yeye atalikata na kulitupa katika moto. Ninyi mmeokolewa kwa sababu mmekwisha kulisikia neno hili, kilitenda na kuzishika amri za Mungu. Ombeni neno lolote kwa jina langu, naye Baba atawatendea, na jina la Baba litatukuzwa. Ninyi si watumwa tena bali mmekuwa rafiki zangu kuwa mnatenda yale niwaamuruyo kuyatenda. Ni upendo gani huu ambao mtu anaotoa uhai wake kwa ajili ya rafiki zake? Ulimwengu ukiwachukia ninyi, mjue ya kuwa umekwisha kunichukia mimi kwanza. Dunia imejaa dhiki, jipeni moyo, mimi niliushinda ulimwengu, nanyi mtaushinda ulimwengu.