Siku ya tatu baada ya Yesu kufa, wale wanawake walioshuhudia kifo cha Yesu waliondoka na mafuta mpaka kwenda kwenye kaburi la Yesu. Walipofika pale, walikuta jiwe limevilingishwa pembeni, wakaingia ndani, wakakuta mwili wa Yesu haupo, wakashangaa. Ndipo malaika wawili wakawatokea, wakawauliza kwa nini mnamtafuta aliye hai katika wafu? Mnakumbuka ile siku aliwambia, ya kuwa atachukuliwa mikononi mwa wenye dhambi, naye atateswa, atapigwa na kufa, na siku ya tatu kufufuka. Hivyo Yesu amefufuka. Wale wanawake wakaenda mpaka kwa wale wanafunzi, walipofika pale wakaambia habari waliyokuta huko, ya kuwa Yesu amefufuka. Watu wakapuuzia ile habari. Ndipo Yesu akawatokea akawasalimia, akawaambia, amani na iwe kwenu. Watu wakashangaa, akawauliza, kwa nini mnaogopa? Ni mimi, niangalieni. Roho haina mwili na mifupa kama mimi, lakini ni mimi, nishikeni. Akawauliza, mna chakula? Wakampa kipande cha samaki, akala. Akawaambia, ilinipaswa kupitia haya yote, kupigwa, kufa na kufufuka, kwa ajili ya ukombozi wa ulimwengu, na ili lile neno lililoandikwa kwenye vitabu liweze kutimia. Ndipo wanafunzi wakafunguliwa ufahamu wao na kulijua neno la Mungu. Akawaambia, msiondoke mahali hapa mpaka mtakapojazwa nguvu za Mungu njema, na ndipo mkaende kuihubiri habari njema kwa habari ya toba na msamaha.