Kisha Paulo alikuwa akiendelea na kazi yake ya kuzieneza na kuzihubiri habari njema za Yesu. Na katika maeneo mengine, Paulo aliwahubiria watu ambao walikuwa ni Waisrael na katika maeneo mengine, aliwahubiria watu ambao walikuwa sio Waisrael. Na Paulo alifanya kazi ili kujitimizia mahitaji yake mwenyewe na alitengeneza mahema ili aweze kuishi. Na muda mwingine aliishi kwa watu kama ilivyokuwa kule Filipi katika nyumba ya Lidia. Na kanisa la eneo hilo walimtumia Paulo pesa na misaada ili aweze kuendelea na kazi yake ya kuzihubiri habari njema za Yesu. Na siku moja Paulo aliandika barua ili kulishukuru kanisa hilo, na barua yake ilikuwa ikisema, ninamshukuru Mungu kila ninapowafikiria kwa sababu mmekuwa pamoja nami katika safari yangu ya kuzieneza na kuzihubiri habari njema za Yesu. Nimewaweka moyoni na nina shauku ya kuwaona tena, kwa sababu mmekuwa kanisa pekee ambalo mmenitumia mimi misaada kila nilipokuwa na uhitaji. Na hata nitakapokuwa nimekufa ama niko hai, Yesu ataendelea kutukuzwa kupitia mimi. Nanyi mtafute sana kumjua Mungu, msitende jambo lolote kwa manunguniko. Msigombane wala msilaumiane, na zaidi ya yote, muwe na furaha siku zote.