Kutabiri angali wokozi atakayekoa watu na dhambi zao. Mungu ali mtuma Isaya kwa wana Israeli kutabiri ujio wa mwokozi atakayekoa wa watu na dhambi zao. Isaya asema ataleta habari njema. habari njema kwa habari njema. Habari njema maskini, kuwaganga waliovunjika moyo maleta hulu wafungwa ataleta, ataleta. Habari njema. Habari njema. Habari njema. Mama. kwa maskini na kuwaganga waliovunjika moyo waweka huru wafungwa hata teso na kukataliwa na kupata huzuni yote kwa ajili yetu atakufa msalabani, hey, hey, nakopa na kuzikwa hey, lakini hey, Mungu atakufua hey, hey, oh, oh, oh, hey, hey, hey. ataleta. Ata Habari njema, habari njema kwa maskini na kuwaganga waliovunjika moyo, waweka huru wafungwa, ataleta, ataleta habari njema, habari njema. Njema. Njema kwa maskini na kuwaganga waliovunjika moyo