Kawa kipofu bwana, kaita Paulo, Paulo, mbona wanitesa, unawatesa watu wangu Yo, na kisha siku hiyo malaika Bwana akatokea akamtokea Anania akamwambia, nenda kwa Paulo, Paulo akambatize. Akaenda akambatiza Paulo akabatizwa, akaanza kutumika hey. Kaanza kutumika katenda miujiza mm. Watu wakaokoka, watu wakaokoka, watu akaokoka, kanisa likaongezeka hey. Kanisa likaongezeka hey. Watu wakachukia hey. Wakafukuza Paulo hey. Paulo akarudi hey. Paulo akarudi, Paulo akarudi, Paulo anarudi, Paulo anarudi, Paulo anafukuza Paulo, Paulo Paulo, Paulo. Hey. Tesa. Una watesa watu wangu, Paulo, mwana wanitesa.