Picha ya ya pili Isaya sura ya arobaini na tano mstari wa kumi na nane. Kitabu hiki katika picha kinaitwa Bibiliya ni neno la Mungu na linatueleza habari za Mungu na njia zake. Mungu anawapenda watu wote, sisi tumetengwa na Mungu, lakini Biblia huonyesha njia pekee tunayoweza kuitumia ili kupatana naye. Tena habari hizi za kweli zote zimo katika Biblia.