Picha ya 3. Mwanzo sula ya kwanza mstari wa 25. Mungu aliumba kila kitu kwa neno lake, alikifanya kila kitu kizuri mno. Aliumba ardhi na milima na bahari na mito Halafu akaumba viumbe hai, samaki wa majini, ndege wa angani, na wanyama wote. Mungu alifurahi kwa kuwa kila alichokiumba kilikuwa chema.