Picha ya nne. Mwanzo, sura ya tatu, mstari wa ishirini na tatu. Halafu Mungu akamuumba mwanamume wa kwanza na mwanamke wa kwanza, akamwita mwanaume Adamu na mwanamke Hawa, akawapa mamlaka juu ya vyote alivyoviumba walikuwa rafiki wa Mungu na walisemezana naye katika bustani walipoishi. Mungu akawapa ruksa wale matunda ya miti yote isipokuwa matunda ya mti mmoja. Katika picha ya kushoto, unaweza kuwaona watu hawa wakiacha kumtii Mungu kwa sababu walikuwa wanakula tunda lililokatazwa. Walitenda dhambi na kuvunja uhusiano wao na Mungu. Katika picha ya kulia, angalia jinsi Mungu alivyowaadhibu Adamu na Hawa. Aliwatoa katika bustani. Kutoka wakati huo, watu wote inawabidi kufanya kazi ngumu ili waweze kupata chakula, pia wanapata maumivu, wanaugua na kufa.