Picha ya tano. Mwanzo sula ya nne mstari wa nane. Adamu na Hawa walikuwa na watoto wawili wanaume wakiitwa Kaini na Habili. Kaini alimuonea wivu Habili na siku moja alimuua. Mungu alimuadhibu Kaini kwa dhambi yake hiyo, jinsi alivyowaadhibu Adamu na Hawa. Sisi wote ni uzao wa Adamu na Hawa, na sote tumetenda dhambi. Dhambi hutenganisha mtu na Mungu wake. Tunastahili adhabu kwa dhambi zetu.