Picha ya saba. Mwanzo sura ya saba, mstari wa ishirini na tatu. Mungu aliposema Nuhu aliweka wanyama na ndege wa kila aina katika safina, Nuhu na mkewe na watoto wawo watatu wa kiume na wake zao waliingia katika safina. Halafu Mungu akafunga mlango, halafu akaleta mvua kubwa, na maji yalikuwa yakitoka chini aridhini na kugharikisha dunia yote. Hakuna ambaye angeweza kuokoka tangu wakati huo katika ile gharika. Nuhu na familia yake ndani ya safina walikuwa salama lakini wote waliokuwa nje ya safina wakafa maji. Nuhu aliokolewa kwa sababu alimwamini Mungu na kumtii.