Picha ya 8. Mwanzo sura ya 21 mstari wa 2. Vizazi vingi vilipita na uzao wa Nuhu wakawa makabila mengi. Abrahamu alikuwa mtu ambaye alimpenda Mungu na kumtii. Mungu alimwahidi Abrahamu kwamba uzao wake watakuwa watu mashuhuri. Abrahamu na mkewe Sara hawakuwa na watoto, lakini waliamini ahadi ya Mungu. Picha hii inaonyesha walikuwa na mtoto wakati walipokuwa wazee. Walimwita mtoto huyu Isaka. Abrahamu na Isaka walikuwa mababu wa Yesu Kristo. Yesu Kristo ndiye alikuja kuokoa ulimwengu.