Picha ya 9 kutoka sura ya 34 mstari wa 29. Uzao wa, wa Abrahamu ukawa taifa kubwa linaloitwa Israeli. Musa alikuwa mzao wa Abrahamu ambaye alimwamini na kumtii Mungu. Siku moja Mungu alimwita Musa mlimani, akampa amri akawafundishe watu wake. Picha hii inamwonyesha Musa akishuka kutoka mlimani akiwa na sheria ya Mungu iliyoandikwa katika mawe. Mungu anamtaka kila mtu atii amri zake.