Picha ya kumi kutoka sura ya ishirini mstari wa kwanza. Hapa ni baadhi ya amri za Mungu alizompa Musa, zinatufundisha kumpenda na kumtii Mungu wa kweli. Tukianzia picha ya kushoto juu, tunaona kwamba hatutakiwi kuabudu sanamu au vitu vingine. Tunatakiwa kumwabudu Mungu mmoja Muumbaji. Katika picha inayofuata kuelekea kulia, baba, mama na watoto wanamwabudu Mungu pamoja. Watu wote wanatakiwa kutenga siku moja kila wiki kumwabudu Mungu. Picha ya mwisho kulia inatufundisha kuwa watoto lazima wawatii na kuwaheshimu wazazi wao. Tukitazama picha ya kwanza chini, picha hiyo inatufundisha kuwa tusiue na picha inayofuata katikati chini inatufundisha kuwa tusizini, na picha ya mwisho inatufundisha tusiibe wala kutamani vitu vya watu wengine. Mungu anatuamuru tuzishike amri zake.