Picha ya kumi na moja, ya Mambo Walawi sura ya nne, mstari wa therathini na tatu. Katika siku hizo mtu alipotenda dhambi kwa kuvunja amri za Mungu, ili mbidi atoe sadaka ya kondoo kwa Mungu ili kondoo huyo ateketezwe. Kondoo alikufa badala ya yule mtu aliyetenda dhambi Kondoo alikuwa ni mfano wa mwana wa Mungu, Bwana Yesu Kristo. Yesu angekuja na kufa kama sadaka kwa Mungu kwa watu wote ulimwenguni. Yeye ndiye mwana kondoo wa Mungu aichukuaye dhambi ya ulimwengu. Yesu akawa sadaka kwa dhambi kwa kufa katika msalaba. Mwamini Yesu Kristo, utubu dhambi zako na kuziacha, na Mungu atakusamehe pia.