Picha ya 12. Luka sura ya 1 mstari wa 35 na Mathayo sura ya 1 mstari wa 20. Sasa natusikie jinsi Yesu Kristo alivyozaliwa. Miaka mingi iliyopita, Mungu aliahidi kumleta Mwokozi. Katika picha ya kushoto, Unaweza kumuona malaika aliyekuja kutoka mbinguni kwa mwanamwali mmoja aitwaye Mariamu. Mariamu alikuwa bikira aliyekuwa ameposwa na Yusufu. Malaika alimwambia, Roho wa Mungu atakujia juu yako, nawe utapata mimba, utamwita mtoto Yesu, mwana wa Mungu. Kama unavyoona katika picha kulia, malaika alimtokea Yusufu pia katika ndoto. Malaika alisema, Yusufu, usiogope kumchukua Mariamu awe mkeo, ana mimba kwa uwezo wa Roho Mtakatifu wa Mungu. Jina la mtoto liwe Yesu, ambaye maana yake ni mokozi Atawaokoa watu wake katika dhambi zao. Yusufu alimtii Mungu, hakulala na Mariamu hadi mtoto alipozaliwa.