Picha ya 13. Luka sura ya 2, mstari wa 7. Iliwabidi Yusufu na Mariamu wasafiri hadi mji unaoitwa Betlehemu. Walipofika huko, hawakupata nyumba ya kupanga. Kila nyumba ilijaa watu. Ilibidi wakae katika banda la ng'ombe. Na katika banda hilo Mariamu alijifungua mtoto Yesu. Usiku huo malaika aliwatokea wachungaji waliokuwa wakichunga kondoo wao katika mashamba karibu na mji, akawaambia habari za kuzaliwa Yesu mjini Betlehemu. Halafu malaika wengi walionekana mbinguni wakiimba na kumsifu Mungu. Wachungaji hao walikwenda kumuona Mwokozi.