Picha ya kumi na tano. Marco sula ya nane, mstari wa ishirini na tano, na Marco sula ya tano, mstari wa arubaini na moja, na pia Marco sita, mstari wa arubaini na nane. Picha hizi zinaonyesha nguvu aliyokuwa nayo Yesu ya kufanya miujiza. Kushoto tunamuona Yesu akigusa macho ya mtu aliyezaliwa kipofu ambaye aliweza kuona. Katika picha ya katikati, tunamwona Yesu akimfufua kijana, baba na mama yake wakiangalia. Na mwisho tunamwona Yesu akitembea juu ya maji, anawaendea wanafunzi wake ambao wamo ndani ya mashua. Bwana Yesu alifanya miujiza mingi kama hii kuonyesha kuwa alikuwa mwana wa Mungu. Yesu anaweza kutusaidia sisi pia kwa uwezo wa Roho wake.