Picha ya kumi na sita. Matayo sura ya ishirini na saba mstari wa ishirini na nane. Yesu alifanya mambo mengi mazuri na ya kushangaza na watu wengi wakamfuata. Yesu alikuwa mpole, aliponya wagonjwa na kufundisha njia ya Mungu. Alikuja kuwaokoa watu waliopotea yani, watu wenye dhambi. Hata hivyo, watu wabaya walimchukia Yesu alipowaambia kwamba wao walikuwa wenye dhambi. Viongozi wa watu walimuonea wivu Yesu, hawakuamini kuwa Yesu alikuwa Mwana wa Mungu, walimkamata wakasema maneno ya uongo juu yake na kumpiga. Walimwekea taji ya miiba kichwani, wakamtemea mate na kumdhihaki. Lakini Yesu Kristo hakuwapinga, alijua haya yatamtokea, aliyoacha watu wabaya wamuumize na kumuua. Yesu alikuja ili afe kama sadaka kwa Mungu aondoe adhabu kwa ajili ya watu wenye dhambi.