Picha ya kumi na saba. Marko sura ya kumi na tano, mstari wa ishirini na tano. Askari walimpigilia Yesu juu ya msalaba. Wakausimamisha wima ule msalaba katika ardhi. Na Yesu akaning'inia pale hadi alipokufa. Wahalifu wawili Walisurubishwa pamoja na Yesu. Katika siku hizo, ilikuwa ni kawaida kuwaua waharifu katika njia hii ya kikatili, lakini Yesu Kristo hakuwa amekosa kitu. Akawa sadaka kulipia dhambi za watu wote. Wote tumetenda dhambi na inatakiwa tufe kwa ajili ya dhambi zetu. Yesu Kristo alipokea adhabu ambayo tulistahili. Kama tutaungama dhambi zetu na kweli kweli kuziacha, Mungu atatusamehe. Mwamini Bwana Yesu Kristo nawe utaokolewa.