Picha ya kumi na nane. Luka sura ya ishirini na nne na mstari wa nne. Maadui na na na wa, wa Yesu walifikiri kuwa wamekwisha kumwangamiza, lakini haikuwa hivyo. Yesu alipokufa msalabani, marafiki zake waliuweka mwili wake katika pango. Walifunga mlango wa pango lile kwa jiwe kubwa. Siku mbili zilipita, na katika siku ya tatu Yesu alifufuka katika wafu. Wakati wanawake fulani walipokuja kwenye kaburi, walikuta jiwe limesukumiliwa mbali na Yesu Kristo hayupo. Malaika wawili walikuwa pale Wakawaambia kuwa Yesu Kristo yu hai, hayupo hapa, amefufuka, walisema. Yesu alipofufuka kutoka kwa wafu, alithibitisha kuwa alikuwa Mungu. Yesu Kristo yu hai leo na ni mwenye nguvu kuliko shetani na kifo.