Picha ya 19. Yohana sura ya 20, mstari wa 20 na nane. Yesu alipofufuka kutoka kwa wafu, wengi wa wanafunzi wake walimwona, walisema na kula naye. Tomaso, mmoja wa wanafunzi wake Yesu, hakuweza kuamini kwamba Yesu alikuwa hai tena, akasema mpaka nitakapoona alama za misumari na kuzigusa, sitaamini. Tunaona katika picha hii kwamba Yesu alikuja na kumwonyesha Tomaso vidonda vyake. Mashaka ya Tomaso yakaisha, alianguka chini mbele yake Yesu na kusema Wana wangu na Mungu wangu. Yesu akasema, wamebarikiwa wale wote wasioniona mimi, lakini wakaniamini.