Picha ya ishirini. Matendo ya Mitume sura ya kwanza mstari wa kumi. Siku arobaini baada ya Yesu kufufuka kutoka kwa wafu, alionekana kwa watu wengi mara nyingi. Watu wengi walimwona akiwa hai. Sasa ilikuwa muda wa Yesu kurudi kwa Baba yake mbinguni. Alikuwa amemaliza kazi aliyekuja kuifanya. Yesu akawaambia wanafunzi wake wawaambie watu wote kila mahali hizi habari njema. Wanafunzi waliangalia jinsi Yesu alivyokuwa akiacha dunia na kwenda juu mbinguni. Malaika wawili waliovaa nguo nyeupe walitokea wakawaambia wanafunzi kwamba kuna siku moja Yesu Kristo atarudi kutoka mbinguni kwa njia hiyo hiyo aliyokwenda. Hadi muda huo utakaokuja, Yesu yuko mbinguni, anaandaa mahali mbinguni kwa wote watakaomwamini na kumfuata. Sasa vipi wewe, utamwamini na kumfuata Yesu? utakuwa tayari kumraki atakapokuja?