Picha ya ishirini na moja. Waraka wa kwanza wa Petro sura ya tatu mstari wa kumi na nane. Kwa nini Yesu alikufa msalabani? Yesu alikufa ili awaokoe wenye dhambi kutoka hukumu ya dhambi. Yesu hakutenda dhambi, lakini alikufa aichukue dhambi ambayo ilikuwa inatutenga na Mungu. Msalaba unatukumbusha kuwa Yesu alikuwa mwana wa Mungu asiye na dhambi yeyote, alitolewa sadaka kwa ajili yetu. Tunapomwamini Yesu na kutubu dhambi zetu, Mungu hutusamehe dhambi zetu zote. Yesu anatufanya tuwe watoto wa Mungu tena. Picha zitakazofuata zitatusaidia kuelewa mtu aliye mwamini Yesu Kristo ni mtu wa namna gani?