Picha ya ishirini na tatu. Yohana sura ya 6, mstari wa 37. Katika picha hii unaweza ukamwona Yesu akiwakaribisha watu kutoka kila kabila na taifa na lugha. Walimwamini na sasa wamekuwa watoto wa Mungu, wako katika njia nyembamba inayoongoza hadi mbinguni. Watoto wa Mungu ni kama familia, wameungana wote katika Yesu Kristo.