Picha ya 24. Yohana sura ya tatu, mstari wa tatu. Usiku mmoja mwalimu mmoja wa dini aitwaye Nikodemu alikwenda kwa Yesu kujifunza zaidi juu ya Mungu. Yesu alimwambia kwamba kila mtu anayetaka kuingia kuingia katika familia ya Mungu anahitaji uzima mpya; ni sawa na kuzaliwa mara ya pili. Hatuna uwezo wa kujibadilisha wenyewe. Roho Mtakatifu wa Mungu ndiye atupaye uzima mpya. Tunapoamini na kumfuata Yesu, tunakuwa watu wapya, watu wa Mungu.