Picha ya 26, Yohana sura ya nane, mstari wa 12. Kabla mtu hajamwamini Yesu anafanana na mtu huyu anayetembea gizani. Anajikwa na mara nyingi anaanguka dhambini kwa sababu hana nuru ya kumuongoza. Tunapo mwamini Yesu Kristo tunakuwa kama mtu yule anayetembea kwenye barabara iliyonyooka mchana. Yesu alisema mimi, ni nuru ya ulimwengu, mtu akinifuata mimi hatatembea gizani. Mungu humtoa roho wake Mtakatifu, huwasaidia na kuwafundisha wanaomwamini wote njia yake ya uzima.