Picha ya ishirini na nane. Wa Efeso sura ya tano, mstari wa ishirini na moja. Angalia familia hii inayotembea katika njia ya Mungu. Mwanamume anampenda mkewe na mwanamke anamheshimu mume wake. Hivi ndivyo neno la Mungu linavyoamuru. Wanasaidiana na kuimarishana na kuwafundisha watoto wao wampende Mungu na kutii neno lake. Familia ya watu wanaomwamini Mungu lazima waombe na kufanya kazi pamoja kwa ajili ya Mungu.