Picha ya 29. Ruka, sura ya 10, mstari wa 33. Yesu aliwafundisha wanafunzi wake, wawapende watu wote, hata adui zao. Tuwasaidie wote walio na shida, hata watu kutoka makabila mengine. Yesu alisimulia habali juu ya mtu ambaye alikuwa na safiri kwenda mji mwingine. Wanyang'anyi walimshambulia na kumpiga. Mtu wa kutoka kabila jingine alimkuta mtu huyu aliyeumizwa vibaya. Alimsaidia kwa sababu alikuwa kwenye shida. Hakuomba malipo, ila alimsaidia tu. Yesu alituagiza kuwa tutende mambo mema kama haya pia.