Picha ya 30. Matendo ya Mitume sura ya 19 mstari wa 19. Watu hawa wanaunguza katika moto sanamu na hirizi. Waliviamini vitu hivi kabla hawajawa wafuasi wa Yesu. Lakini Wakristo wanaoamini hawahitaji kuwa na vitu hivi ambavyo ni vyake shetani na pepo wachafu. Bwana Yesu ni mwenye nguvu kuliko shetani, pepo wachafu, sanamu na hirizi. Sisi tunaoamini hatuna haja ya kumwogopa shetani. Tunachotakiwa ni kumwomba Mungu atusaidie na kutulinda.