Picha ya therathini na moja. Marko Sula ya tano, mstari wa tatu. Katika picha hii tunamwona mtu aliyepagawa na pepo wachafu. Kamba na minyororo hazikuweza kumshika kwa sababu pepo wachafu ndani yake walikuwa wenye nguvu mno. Yesu aliwaamuru pepo wachafu, wa chafu wamtoke mtu huyu, na walitoka. Huyu mtu akaponywa na akaenda kuwaambia rafiki zake yote aliyomtendea Yesu. Yesu ana nguvu kuliko pepo wachafu. Shetani na pepo wachafu, wa chafu lazima wamtii Yesu. Kama unasumbuliwa na pepo wachafu, waombe waumini wenzio, waombe pamoja nawe, umuombe Bwana Yesu Kristo mwenye nguvu awatoe. Kama tunampenda na kumtii Yesu, anaishi ndani yetu. Uwezo wake hutukinga na shetani hawezi kutufanya neno lolote.