Picha ya thelathini na mbili. Mathayo sura ya sita, mstari wa ishirini na nne. Picha hii inatuonyesha mtu aliyeamini akijaribiwa ili asimfuate Yesu. Shetani anapenda sisi tumsahau Mungu na kila siku tufikirie vitu kama pesa, nguo, tumbaku, matendo maovu na ulevi. Shetani anasema kuwa vitu hivi vitatufanya tuwe wenye furaha, lakini ni mwongo. Anajaribu kutudanganya na kutuharibu kwa vitu hivyo. Mtu aliyeamini ana uwezo wa kuyashinda majaribu pale anapomwamini Yesu na kumfuata.