Picha ya thelathini na tatu. Luka sura ya kumi na tano mstari wa 20. Yesu alisimulia habari hii. Kijana mmoja aliondoka kwao, akaenda mbali ambako alifanya mambo mengi maovu. Alizini, akapoteza fedha yake yote aliyompa baba yake na kutenda dhambi mno. Baada ya fedha yote kwisha, njaa kubwa ilikuja na akawa masikini na mwenye njaa. Akasikitikia dhambi yake na kurudi kwa baba yake kumwomba msamaha. Baba yake alimpenda mno, akampokea tena nyumbani. Habari hii inatueleza kuwa kama tukitenda dhambi, tuisikitikie kweli dhambi yetu na kuiacha. Kwa sababu Mungu anatupenda sana, atatusamehe dhambi yetu na kutupokea tena.