Picha ya 34 Yakobo sura ya 5 mstari wa 14 Mwanaume na mwanamke huyu wanahuzuni kwa sababu ndugu yao ni mgonjwa sana. Je, watu wa Mungu wanatakiwa kufanya nini wanapougua? Wanaweza kumuomba Mungu na kuamini kuwa atafanya lile lililo jema. Mungu anaweza kumponya mgonjwa akipenda, au anaweza kumsaidia kupata dawa inayolingana na ugonjwa wake. Mungu anatupenda na anaongoza yote yanayowatokea watoto wake. Mungu anamlinda aliyeamini kutokana na shetani. Kwa hiyo tusimwogope shetani. Yesu yupo pamoja nasi kutupa amani wakati wa matatizo.