Picha ya 35. Barua ya kwanza kwa Tesalonike sura ya 4 mstari wa 13. Sote tunajua kuwa siku moja tutakufa. Lakini ni nini kitakachotokea baada ya hapo? Biblia ambayo ni neno la Mungu inasema kuwa mtu aliyeamini akifa roho yake huenda kuwa pamoja na Yesu Kristo. Rafiki za marehemu hawana haja ya kuwa na huzuni. Tusiogope kifo, kwa sababu tunajua kuwa Mungu anatupenda na ametuokoa kutoka katika dhambi. Wasioamini hawana matumaini haya makuu ya kuwa pamoja na Mungu baada ya kifo, huwa wanakwenda kwenye sehemu ya adhabu wanapokufa. Wewe utakwenda wapi baada ya kufa?