Picha ya 36. Barua ya kwanza kwa Wakorinto sura ya 12 mstari wa 26. Kila kiungo cha mwili kina kazi yake. Jicho lipo kwa ajili ya kuona, sikio kwa kusikia na mdomo kwa kusema na kula. Viungo vyote hufanya kazi pamoja. Kiungo kimoja kikiugua au kuumia, mwili wote huathirika. Mungu anasema kuwa walioamini ni viungo katika mwili mmoja uitwao kanisa. Yesu ndiyo kichwa cha mwili huo. Mungu ana kazi kwa kila mtu aliyeamini, kwa mfano kuhubiri, kuimba, kufundisha, kilimo au hata kupika. Kila mtu ni lazima amfanyie kazi Bwana Yesu, kuusaidia mwili uwe na nguvu. Waumini wote lazima wapendane na kufanya kazi pamoja, la sivyo, mwili wa Kristo utaathirika.